Máy gia nhiệt vòng bi SKF TIH 100M/230V
Tình trạng :  Còn hàng
Mã hàng: 2928
Giá bán: 184,258,000đ (221,110,000đ)
Tên Sản Phẩm: Máy gia nhiệt vòng bi SKF TIH 100M/230V
Thương Hiệu: SKF
Model: 100M/230V
Bảo Hành: 12 Tháng
Thành tiền:
184,258,000đ
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Máy gia nhiệt vòng bi SKF TIH 100M/230V
Thông số kỹ thuật Máy gia nhiệt TIH 100m
Ký hiệu: TIH 100m
Khối lượn gia nhiệt lớn nhất 120 kg (264 lb)
Dải đường kính gia nhiệt: 20–400 mm (0.8–15.7 in.)
Vùng gia nhiệt (rộng × cao) 155 × 205 mm (6.1 × 8 in.)
Đường kính lõi từ 110 mm (4.3 in.)
Thanh gia nhiệt tiêu chuẩn (bao gồm) để phù hợp với ổ trục đường kính lỗ khoan tối thiểu của phôi 80 mm (3.1 in.)
40 mm (1.6 in.)
20 mm (0.8 in.)
Công suất tối đa 3,6 kVA (230 V)
Điện áp 4,0–4,6 kVA (400–460 V)
100–120 V/50–60 Hz
200–240 V/50–60 Hz TIH 100m/230 V
400–460 V/50–60 Hz TIH 100m/MV
Dải nhiệt độ điều khiển 20 đến 250 °C (68 đến 482 °F)
Khử từ theo tiêu chuẩn SKF nhỏ hơn 2 A/cm
Kích thước (w × d × h) 570 × 230 × 350 mm
Tổng khối lượng (bao gồm cả thanh gia nhiệt) 42 kg (92 lb)
Máy gia nhiệt cảm ứng trung bình với khả năng gia nhiệt tới 120 kg
•Có khả năng làm nóng một vòng bi nặng 97 kg (213 lb) trong vòng chưa đầy 20 phút.
•Tiêu chuẩn được cung cấp với ba nan hoa, cho phép các vòng bi có đường kính lỗ từ 20 mm (0,8 in.) Lên đến trọng lượng tối đa 120 kg (264 lb) được đốt nóng.